Servo Mitsubishi FR-A840-45K-2-60
  • 3 pha
  • 380...500VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 55kW (SLD), 55kW (LD), 45kW (ND), 37kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 116A (SLD), 106A (LD), 86A (ND), 71A (HD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-A840-45K-2-60
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-A840-45K-2-60
Đặc điểm nổi bật: Biến tần cao cấp, hiệu năng và chất lượng vượt trội Mitsubishi FR-A840-45K-2-60-
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-A840-45K-2-60
Spec: 3 pha; 380...500VAC; Công suất: 55kW (SLD), 55kW (LD), 45kW (ND), 37kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 116A (SLD), 106A (LD), 86A (ND), 71A (HD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-A840-45K-2-60
ModelFR-A840-45K-2-60
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...500VAC
Tần số ra Max590Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Dòng điện ngõ vào141A (SLD), 130A (LD), 108A (ND), 91A (HD)
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhCó tích hợp
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối41kg
Chiều rộng tổng thể435mm
Chiều cao tổng thể550mm
Chiều sâu tổng thể250mm