Servo Mitsubishi FR-E720-11K
  • 3 pha
  • 200...240VAC
  • Công suất: 11kW
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 47A
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E720-11K
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E720-11K
Đặc điểm nổi bật: Biến tần FR-E720-11K Mitsubishi 3 pha 200...240VAC 11kW 47A 400Hz
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E720-11K
Spec: 3 pha; 200...240VAC; Công suất: 11kW; Dòng điện ngõ ra: 47A; Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E720-11K
ModelFR-E720-11K
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Công suất11kW
Dòng điện ngõ ra47A
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra200...240VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhCó tích hợp
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối6.5kg
Chiều rộng tổng thể220mm
Chiều cao tổng thể260mm
Chiều sâu tổng thể190mm