Servo Mitsubishi FR-E720-15K
  • 3 pha
  • 200...240VAC
  • Công suất: 15kW
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 60A
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E720-15K
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E720-15K
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-E720-15K 3 pha 220VAC 15kW
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E720-15K
Spec: 3 pha; 200...240VAC; Công suất: 15kW; Dòng điện ngõ ra: 60A; Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E720-15K
ModelFR-E720-15K
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Công suất15kW
Dòng điện ngõ ra60A
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra200...240VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối6.5kg
Chiều rộng tổng thể220mm
Chiều cao tổng thể260mm
Chiều sâu tổng thể190mm