Servo Mitsubishi FR-E720S-0.1KSC
  • 1 pha
  • 200...240VAC
  • Công suất: 0.1kW
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 0.8A
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E720S-0.1KSC
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E720S-0.1KSC
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-E720S-0.1KSC 1 pha 220VAC 0.1kW
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E720S-0.1KSC
Spec: 1 pha; 200...240VAC; Công suất: 0.1kW; Dòng điện ngõ ra: 0.8A; Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E720S-0.1KSC
ModelFR-E720S-0.1KSC
Số pha nguồn cấp1 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Công suất0.1kW
Dòng điện ngõ ra0.8A
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra200...240VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhKhông
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối600g
Chiều rộng tổng thể68mm
Chiều cao tổng thể128mm
Chiều sâu tổng thể86.5mm