Servo Mitsubishi FR-E720S-0.4KSC
  • 1 pha
  • 200...240VAC
  • Công suất: 0.4kW
  • Dòng điện ngõ ra: 3A
  • Tần số ra Max: 400Hz
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E720S-0.4KSC
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E720S-0.4KSC
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-E720S-0.4KSC 1 pha 220VAC 0.4kW
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E720S-0.4KSC
Spec: 1 pha; 200...240VAC; Công suất: 0.4kW; Dòng điện ngõ ra: 3A; Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E720S-0.4KSC
ModelFR-E720S-0.4KSC
Số pha nguồn cấp1 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Công suất0.4kW
Dòng điện ngõ ra3A
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra200...240VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhCó tích hợp
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối900g
Chiều rộng tổng thể68mm
Chiều cao tổng thể128mm
Chiều sâu tổng thể148.5mm