Servo Mitsubishi FR-E720S-2.2K
  • 1 pha
  • 200...240VAC
  • Công suất: 2.2kW
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 11A
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E720S-2.2K
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E720S-2.2K
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-E720S-2.2K 1 pha 220VAC 2.2kW
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E720S-2.2K
Spec: 1 pha; 200...240VAC; Công suất: 2.2kW; Dòng điện ngõ ra: 11A; Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E720S-2.2K
ModelFR-E720S-2.2K
Số pha nguồn cấp1 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Công suất2.2kW
Dòng điện ngõ ra11A
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra200...240VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhCó tích hợp
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối2kg
Chiều rộng tổng thể140mm
Chiều cao tổng thể150mm
Chiều sâu tổng thể155.5mm