Servo Mitsubishi FR-E740-0.4KSC
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Công suất: 0.4kW
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 1.6A
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E740-0.4KSC
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E740-0.4KSC
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-E740-0.4KSC 3 pha 380VAC 0.4kW
Hãng: Mitsubishi
Series: FR-E700 series
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E740-0.4KSC
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 0.4kW; Dòng điện ngõ ra: 1.6A; Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E740-0.4KSC
ModelFR-E740-0.4KSC
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Công suất0.4kW
Dòng điện ngõ ra1.6A
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra380...480VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s
Ứng dụngLưu trữ tự động, Băng tải, Máy ép
Kiểu thiết kế Biến tần tiêu chuẩn
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhCó tích hợp
Điện trởKhông
Cuộn kháng xoay chiềuKhông
Cuộn kháng 1 chiềuKhông
Lọc EMCKhông
Đầu vào digital6
Đầu vào analog2
Đầu vào xungNo
Đầu ra transistorNo
Đầu ra rơ le2
Chức năng bảo vệBảo vệ quá nhiệt tản nhiệt
Tính năng độc đáoĐiều khiển động cơ
Giao diện truyền thôngRS485
Giao thức truyền thôngModbus RTU
Kết nối với PCUSB port
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mátKhông
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối1.4kg
Chiều rộng tổng thể140mm
Chiều cao tổng thể150mm
Chiều sâu tổng thể120mm