Servo Mitsubishi FR-E740-0.75KSC
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Công suất: 0.75kW
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 2.6A
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E740-0.75KSC
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E740-0.75KSC
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-E740-0.75KSC 3 pha 380VAC 0.75kW
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E740-0.75KSC
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 0.75kW; Dòng điện ngõ ra: 2.6A; Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E740-0.75KSC
ModelFR-E740-0.75KSC
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Công suất0.75kW
Dòng điện ngõ ra2.6A
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra380...480VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mátKhông
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối1.4kg
Chiều rộng tổng thể140mm
Chiều cao tổng thể150mm
Chiều sâu tổng thể120mm