Servo Mitsubishi FR-E740-11KSC
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Công suất: 11kW
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 23A
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E740-11KSC
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E740-11KSC
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-E740-11KSC 3 pha 380VAC 11kW
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E740-11KSC
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 11kW; Dòng điện ngõ ra: 23A; Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E740-11KSC
ModelFR-E740-11KSC
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Công suất11kW
Dòng điện ngõ ra23A
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra380...480VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối6kg
Chiều rộng tổng thể220mm
Chiều cao tổng thể260mm
Chiều sâu tổng thể196mm