Servo Mitsubishi FR-E820-0600-4-60
  • 3 pha
  • 200VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 15kW (ND), 18.5kW (LD)
  • Dòng điện ngõ ra: 60A (ND), 69A (LD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E820-0600-4-60
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E820-0600-4-60
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa năng tiêu chuẩn Mitsubishi FR-E820-0600-4-60-
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E820-0600-4-60
Spec: 3 pha; 200VAC; Công suất: 15kW (ND), 18.5kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 60A (ND), 69A (LD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E820-0600-4-60
ModelFR-E820-0600-4-60
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp200VAC
Tần số ra Max590Hz