Servo Mitsubishi FR-E820S-0.4KEPC
  • 1 pha
  • 200VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 0.4kW (ND)
  • Dòng điện ngõ ra: 3A (ND)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E820S-0.4KEPC
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E820S-0.4KEPC
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa dụng ethernet Mitsubishi FR-E820S-0.4KEPC-
Hãng: Mitsubishi
Series: FR-E800 series
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E820S-0.4KEPC
Spec: 1 pha; 200VAC; Công suất: 0.4kW (ND); Dòng điện ngõ ra: 3A (ND); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E820S-0.4KEPC
ModelFR-E820S-0.4KEPC
Số pha nguồn cấp1 pha
Điện áp nguồn cấp200VAC
Công suất0.4kW (ND)
Dòng điện ngõ ra3A (ND)
Tần số ra Max590Hz