Servo Mitsubishi FR-E820S-2.2KEPB
  • 1 pha
  • 200VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 2.2kW (ND)
  • Dòng điện ngõ ra: 11A (ND)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E820S-2.2KEPB
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E820S-2.2KEPB
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa dụng ethernet Mitsubishi FR-E820S-2.2KEPB-
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E820S-2.2KEPB
Spec: 1 pha; 200VAC; Công suất: 2.2kW (ND); Dòng điện ngõ ra: 11A (ND); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E820S-2.2KEPB
ModelFR-E820S-2.2KEPB
Số pha nguồn cấp1 pha
Điện áp nguồn cấp200VAC
Công suất2.2kW (ND)
Dòng điện ngõ ra11A (ND)
Tần số ra Max590Hz