Servo Mitsubishi FR-E840-0095EPA-60
  • 3 pha
  • 400VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 3.7kW (ND), 5.5kW (LD)
  • Dòng điện ngõ ra: 9.5A (ND), 11.1A (LD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E840-0095EPA-60
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E840-0095EPA-60
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa dụng ethernet Mitsubishi FR-E840-0095EPA-60-
Hãng: Mitsubishi
Series: FR-E800 series
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E840-0095EPA-60
Spec: 3 pha; 400VAC; Công suất: 3.7kW (ND), 5.5kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 9.5A (ND), 11.1A (LD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E840-0095EPA-60
ModelFR-E840-0095EPA-60
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp400VAC
Tần số ra Max590Hz