Servo Mitsubishi FR-F820-22K-2
  • 3 pha
  • 200...240VAC
  • Công suất: 22kW (LD)
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Dòng điện ngõ ra: 83A (LD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-F820-22K-2
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-F820-22K-2
Đặc điểm nổi bật: Biến tần tiết kiệm năng lượng Mitsubishi FR-F820-22K-2-
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-F820-22K-2
Spec: 3 pha; 200...240VAC; Công suất: 22kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 83A (LD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-F820-22K-2
ModelFR-F820-22K-2
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Công suất22kW (LD)
Dòng điện ngõ ra83A (LD)
Tần số ra Max590Hz