Servo Mitsubishi FR-F840-0.75K-1
  • 3 pha
  • 380...500VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 0.75kW (LD)
  • Dòng điện ngõ ra: 2.1A (LD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-F840-0.75K-1
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-F840-0.75K-1
Đặc điểm nổi bật: Biến tần tiết kiệm năng lượng Mitsubishi FR-F840-0.75K-1-
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-F840-0.75K-1
Spec: 3 pha; 380...500VAC; Công suất: 0.75kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 2.1A (LD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-F840-0.75K-1
ModelFR-F840-0.75K-1
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...500VAC
Công suất0.75kW (LD)
Dòng điện ngõ ra2.1A (LD)
Tần số ra Max590Hz