Đồng hồ đo đa năng Mitsubishi ME96SSRA-MB
  • Nguồn cấp: 220VAC
  • Số chữ số hiển thị: 3 hàng với 4 chữ số trên mỗi hàng, 1 hàng 6 chữ số
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: ME96SSRA-MB
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Đồng hồ đo đa năng Mitsubishi ME96SSRA-MB
Đặc điểm nổi bật: Đồng hồ giám sát điện năng chính xác cao Mitsubishi ME96SSRA-MB-
Hãng: Mitsubishi
Series: ME96 series
Ngành Hàng: Đồng hồ đo đa năng
Model: ME96SSRA-MB
Spec: Nguồn cấp: 220VAC; Số chữ số hiển thị: 3 hàng với 4 chữ số trên mỗi hàng, 1 hàng 6 chữ số
Bảng thông số kỹ thuật của: Đồng hồ đo đa năng Mitsubishi ME96SSRA-MB
ModelME96SSRA-MB
Nguồn cấp220VAC
LoạiĐồng hồ đo công suất kỹ thuật số
Loại ngõ vào đo lườngDòng xoay chiều, Điện áp xoay chiều
Dải đo điện áp220 V AC (DELTA), 440 V AC (STAR) max. (1-phase 2-wire), 220 V AC (DEL  TA), 440 V AC (STAR) max. (3-phase 3-wire), 222/440 V AC max. (1-phase 3-wire), 277/480 V AC max. (3-phase 4-wire) [...]
Dải đo dòng điện1...5A
Loại hiển thịLCD with LED backlight
Đơn vị hiển thịAAC, ADC, VAC, VDC, Hz, kVA, VAR, kW, PF, Wh, VARh
Màu sắc giá trị thựcĐen
Màu sắc giá trị cài đặtĐen
Giao thức truyền thôngModbus RTU
Chức năngPhiên bản tiêu chuẩn của thiết bị, Có hiển thị dưới dạng biểu đồ
Phương pháp lắp đặtLắp phẳng
Kích thước lỗ cắtW96xH96mm
Phương pháp đấu nốiBắt vít
Nhiệt độ môi trường-5...55°C
Tiêu chuẩnRoHS
Khối lượng tương đối500g
Chiều rộng tổng thể96mm
Chiều cao tổng thể96mm
Chiều sâu tổng thể90mm