MCCB Mitsubishi NF800-SEW 4P 800A 50KA
  • 4P
  • 50kA
  • 400...800A
  • Điện áp định mức (Ue): 690VAC
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: NF800-SEW 4P 800A 50KA
Giá cũ: 17.777.500 ₫
16.888.625 ₫
Thông tin chi tiết của: MCCB Mitsubishi NF800-SEW 4P 800A 50KA
Đặc điểm nổi bật: Aptomat chỉnh dòng Mitsubishi NF800-SEW 4P 800A 50KA .
Hãng: Mitsubishi
Series: NF800-SEW series
Ngành Hàng: MCCB
Model: NF800-SEW 4P 800A 50KA
Spec: 4P; 400...800A; 50kA; Điện áp định mức (Ue): 690VAC
Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB Mitsubishi NF800-SEW 4P 800A 50KA
ModelNF800-SEW 4P 800A 50KA
Số cực4P
Bảo vệ quá tải (In)400...800A
Bảo vệ ngắn mạch50kA
Điện áp định mức (Ue)690VAC
Phụ kiện đi kèmBolts/Screws
LoạiAptomat khối
Cỡ khung800AF
Dùng cho lưới điệnAC
Tần số50Hz, 60Hz
Điều chỉnh dòng điện
Dòng ngắn mạch định mức10kA at 690VAC, 30kA at 500VAC, 42kA at 440VAC, 50kA at 415VAC, 50kA a  t 400VAC, 50kA at 380VAC, 85kA at 230VAC, 85kA at 200VAC [...]
Công suất ngắt - Ics (% Icu)100%
Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay
Phương pháp lắp đặtLắp trên bề mặt (Bắt vít)
Kiểu kết nốiBusbar terminals
Khối lượng tương đối14.2kg
Chiều rộng tổng thể280mm
Chiều cao tổng thể280mm
Chiều sâu tổng thể103mm