Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-P002-AD 1NCCó đènNhấn nhảD22, D25MushroomXanh da trờiChất liệu vỏ: Plastic100VAC, 110VAC, 120VACChất liệu vòng bezel: Plastic nhà chế tạo: Omron SKU: A22NL-BMM-TAA-P002-AD Tải xuống mẫu 424.935 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-P002-AD Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NL-BMM-TAA-P002-AD ModelA22NL-BMM-TAA-P002-AD Đèn báoCó đèn Nguồn cấp100VAC, 110VAC, 120VAC Kích thước lắp đặtD22, D25 Màu sắcXanh da trời Tiếp điểm1NC Kiểu tác độngNhấn nhả Hình dạng đầuMushroom Chất liệu vỏPlastic Chất liệu vòng bezelPlastic Khối tiếp điểm (bán rời)A22NZ-S-P1B Khối đèn (bán rời)A22NZ-T-DP Đèn (bán rời)A22NZ-L-AD Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-BMM-TAA LoạiNút nhấn có đèn Kích thước đầuD40mm Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm Màu bóng đènXanh da trời Loại đènLED Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...] Màu sắc vòng bezelĐen Chức năngRemovable contact block Tần suất hoạt động (Cơ)60 operations/min Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min Tuổi thọ cơ khí5,000,000 Tuổi thọ điện500,000 Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting) Kiểu đấu nốiPush-in terminals Chiều sâu sau panel39.5mm Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn Nhiệt độ môi trường-25...55°C Độ ẩm môi trường35...85% Khối lượng tương đối65g Chiều rộng tổng thể40mm Chiều cao tổng thể53.3mm Chiều sâu tổng thể60.2mm Cấp bảo vệIP66 Tiêu chuẩnCUL, TÜV, CE, CCC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Công tắc nút nhấn (80433) , Omron (49476) , A22NN and A22NL series (12452) Những sản phẩm liên quan Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-G002-AA 1NCCó đènNhấn nhảD22, D25Mushroom6VAC, 6VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticChất liệu vòng bezel: Plastic 197.125 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-G002-AB 1NCCó đènNhấn nhảD22, D25MushroomXanh da trời12VAC, 12VDCChất liệu vỏ: PlasticChất liệu vòng bezel: Plastic 197.125 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-G002-AC 1NCCó đènNhấn nhảD22, D25MushroomXanh da trời24VAC, 24VDCChất liệu vỏ: PlasticChất liệu vòng bezel: Plastic 197.125 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-G002-AD 1NCCó đènNhấn nhảD22, D25MushroomXanh da trờiChất liệu vỏ: Plastic100VAC, 110VAC, 120VACChất liệu vòng bezel: Plastic 197.125 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-G002-AE 1NCCó đènNhấn nhảD22, D25MushroomXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticChất liệu vòng bezel: Plastic200VAC, 220VAC, 230VAC, 240VAC 197.125 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-G100-AA 1NOCó đènNhấn nhảD22, D25Mushroom6VAC, 6VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticChất liệu vòng bezel: Plastic 197.125 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-G100-AB 1NOCó đènNhấn nhảD22, D25MushroomXanh da trời12VAC, 12VDCChất liệu vỏ: PlasticChất liệu vòng bezel: Plastic 197.125 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-G100-AC 1NOCó đènNhấn nhảD22, D25MushroomXanh da trời24VAC, 24VDCChất liệu vỏ: PlasticChất liệu vòng bezel: Plastic 197.125 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích