Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-P100-AD
  • D22, D25
  • Mushroom
  • Xanh da trời
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • 100VAC, 110VAC, 120VAC
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NL-BMM-TAA-P100-AD
424.935 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TAA-P100-AD
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NL-BMM-TAA-P100-AD
ModelA22NL-BMM-TAA-P100-AD
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp100VAC, 110VAC, 120VAC