Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TRA-P100-RD
  • Đỏ
  • Nhấn nhả
  • Mushroom
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • 100VAC, 110VAC, 120VAC
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NL-BMM-TRA-P100-RD
424.935 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BMM-TRA-P100-RD
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NL-BMM-TRA-P100-RD
ModelA22NL-BMM-TRA-P100-RD
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp100VAC, 110VAC, 120VAC