Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BNM-TGA-P100-GD
  • 1NO
  • Có đèn
  • Xanh lá
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • 100VAC, 110VAC, 120VAC
  • Round full-guard (Flush)
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NL-BNM-TGA-P100-GD
424.935 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BNM-TGA-P100-GD
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NL-BNM-TGA-P100-GD
ModelA22NL-BNM-TGA-P100-GD
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp100VAC, 110VAC, 120VAC