Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BPA-TWA-P101-YD
  • 2NO
  • Trắng
  • Có đèn
  • D22, D25
  • Nhấn giữ
  • Round extended
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • 100VAC, 110VAC, 120VAC
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NL-BPA-TWA-P101-YD
593.085 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BPA-TWA-P101-YD
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NL-BPA-TWA-P101-YD
ModelA22NL-BPA-TWA-P101-YD
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp100VAC, 110VAC, 120VAC