Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BPM-TOA-P100-OD
  • 1NO
  • Có đèn
  • Màu cam
  • Nhấn nhả
  • D22, D25
  • Round extended
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • 100VAC, 110VAC, 120VAC
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NL-BPM-TOA-P100-OD
424.935 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NL-BPM-TOA-P100-OD
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NL-BPM-TOA-P100-OD
ModelA22NL-BPM-TOA-P100-OD
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp100VAC, 110VAC, 120VAC