Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-P100-AB 1NOCó đènNhấn nhảD22, D2512VAC, 12VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal nhà chế tạo: Omron SKU: A22NL-MGM-TAA-P100-AB Tải xuống mẫu 411.920 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-P100-AB Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NL-MGM-TAA-P100-AB ModelA22NL-MGM-TAA-P100-AB Đèn báoCó đèn Nguồn cấp12VAC, 12VDC Kích thước lắp đặtD22, D25 Màu sắcXanh da trời Tiếp điểm1NO Kiểu tác độngNhấn nhả Hình dạng đầuRound full-guard (Flush) Chất liệu vỏPlastic Chất liệu vòng bezelMetal Khối tiếp điểm (bán rời)A22NZ-S-P1A Khối đèn (bán rời)A22NZ-T-BP Đèn (bán rời)A22NZ-L-AB Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-MGM-TAA LoạiNút nhấn có đèn Kích thước đầuD28.8mm Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm Màu bóng đènXanh da trời Loại đènLED Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...] Màu sắc vòng bezelMạ crom Chức năngRemovable contact block Tần suất hoạt động (Cơ)60 operations/min Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min Tuổi thọ cơ khí5,000,000 Tuổi thọ điện500,000 Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting) Kiểu đấu nốiPush-in terminals Chiều sâu sau panel39.5mm Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn Nhiệt độ môi trường-25...55°C Độ ẩm môi trường35...85% Khối lượng tương đối65g Chiều rộng tổng thể30mm Chiều cao tổng thể53.3mm Chiều sâu tổng thể58.6mm Cấp bảo vệIP66 Tiêu chuẩnCUL, TÜV, CE, CCC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Công tắc nút nhấn (80433) , A22NN and A22NL series (12452) Những sản phẩm liên quan Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-G002-AA 1NCCó đènNhấn nhảD22, D256VAC, 6VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal 222.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-G002-AB 1NCCó đènNhấn nhảD22, D2512VAC, 12VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal 222.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-G002-AC 1NCCó đènNhấn nhảD22, D2524VAC, 24VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal 222.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-G002-AD 1NCCó đènNhấn nhảD22, D25Xanh da trờiChất liệu vỏ: Plastic100VAC, 110VAC, 120VACRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal 222.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-G002-AE 1NCCó đènNhấn nhảD22, D25Xanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal200VAC, 220VAC, 230VAC, 240VAC 222.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-G100-AA 1NOCó đènNhấn nhảD22, D256VAC, 6VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal 222.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-G100-AB 1NOCó đènNhấn nhảD22, D2512VAC, 12VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal 222.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Công tắc nút nhấn Omron A22NL-MGM-TAA-G100-AC 1NOCó đènNhấn nhảD22, D2524VAC, 24VDCXanh da trờiChất liệu vỏ: PlasticRound full-guard (Flush)Chất liệu vòng bezel: Metal 222.110 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích