Công tắc nút nhấn Omron A22NN-BMA-UWA-P002-NN
  • 1NC
  • Trắng
  • Mushroom
  • D22, D25
  • Nhấn giữ
  • Không đèn
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-BMA-UWA-P002-NN
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-BMA-UWA-P002-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-BMA-UWA-P002-NN
ModelA22NN-BMA-UWA-P002-NN
Đèn báoKhông đèn
Kích thước lắp đặtD22, D25
Màu sắcTrắng
Tiếp điểm1NC
Kiểu tác độngNhấn giữ
Hình dạng đầuMushroom
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelPlastic
Khối tiếp điểm (bán rời)A22NZ-S-P1B
Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-BMA-UWA
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Màu sắc vòng bezelĐen
Tuổi thọ cơ khí500,000
Kiểu đấu nốiPush-in terminals
Chiều sâu sau panel39.5mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Khối lượng tương đối50g
Chiều rộng tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể53.3mm
Chiều sâu tổng thể60.2mm