Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RMM-NAA-G101-NN
  • 2NO
  • Nhấn nhả
  • D22, D25
  • Mushroom
  • Không đèn
  • Xanh da trời
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Chất liệu vòng bezel: Metal
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-RMM-NAA-G101-NN
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RMM-NAA-G101-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-RMM-NAA-G101-NN
ModelA22NN-RMM-NAA-G101-NN
Đèn báoKhông đèn
Kích thước lắp đặtD22, D25
Màu sắcXanh da trời
Tiếp điểm2NO
Kiểu tác độngNhấn nhả
Hình dạng đầuMushroom
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelMetal
Khối tiếp điểm (bán rời)A22NZ-S-G1A
Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-RMM-NAA
LoạiNút nhấn không đèn
Kích thước đầuD40mm
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Màu sắc vòng bezelMạ crom
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Cơ)60 operations/min
Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min
Tuổi thọ cơ khí5,000,000
Tuổi thọ điện500,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiBắt vít
Chiều sâu sau panel45.3mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Chiều rộng tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể53mm
Chiều sâu tổng thể66mm