Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RMM-NAA-G102-NN
  • 1NO+1NC
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-RMM-NAA-G102-NN
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RMM-NAA-G102-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-RMM-NAA-G102-NN
ModelA22NN-RMM-NAA-G102-NN
Màu sắcXanh da trời
Tiếp điểm1NO+1NC
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Kiểu đấu nốiBắt vít
Chiều sâu sau panel45.3mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Chiều rộng tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể53mm
Chiều sâu tổng thể66mm