Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RNM-NAA-G100-NN
  • 1NO
  • D22, D25
  • Nhấn nhả
  • Không đèn
  • Xanh da trời
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NN-RNM-NAA-G100-NN
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NN-RNM-NAA-G100-NN
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NN-RNM-NAA-G100-NN
ModelA22NN-RNM-NAA-G100-NN
Đèn báoKhông đèn
Kích thước lắp đặtD22, D25
Màu sắcXanh da trời
Tiếp điểm1NO
Kiểu tác độngNhấn nhả
Chất liệu vòng bezelMetal
Khối tiếp điểm (bán rời)A22NZ-S-G1A
Đầu nút nhấn (bán rời)A22NZ-RNM-NAA
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm, D25.5mm
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 24VAC, 10A at 120VAC, 6A at 240VAC, 2A at 380VAC, 2A at 440VAC, 10A at 24VDC, 2.2A at 120VDC, 1.1A at 240VDC [...]
Tuổi thọ cơ khí5,000,000
Tuổi thọ điện500,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiBắt vít
Chiều sâu sau panel45.3mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Khối lượng tương đối50g
Chiều rộng tổng thể30mm
Chiều cao tổng thể53mm
Chiều sâu tổng thể56.3mm