Công tắc nút nhấn Omron A22NW-2ML-TWA-G100-WD
  • 1NO
  • Núm vặn ngắn
  • Màu đèn: Trắng
  • Có hồi (từ bên trái)
  • 100VAC, 110VAC, 120VAC
  • Kích thước lắp: D22, D25
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NW-2ML-TWA-G100-WD
222.110 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NW-2ML-TWA-G100-WD
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NW-2ML-TWA-G100-WD
ModelA22NW-2ML-TWA-G100-WD
LoạiCó đèn
Nguồn nuôi100VAC, 110VAC, 120VAC
Số vị trí2
Kiểu vận hànhCó hồi (từ bên trái)
Cấu hình tiếp điểm1NO
Kiểu tay gạtNúm vặn ngắn
Kích thước lắpD22, D25
Màu đènTrắng
Kích cỡ lỗ lắp đặtD22.3, D25.5
Công suất tiếp điểm6A at 240VAC, 8A at 24VDC
Màu khi vận hànhTrắng
Loại đènLED
Chất liệu lớp vỏNhựa
Vật liệu bezelMetal
Màu sắc bezelMàu mạ chrome
Tuổi thọ điện500,000 operations
Kiểu đấu nốiBắt vít
Kiểu lắp đặtThrough hole mounting
Độ sâu sau panel45.3mm
Nhiệt độ môi trường (không đóng băng)-25...70°C
Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ)35...85%
Khối lượng tương đối60g
Chiều rộng tổng thể30mm
Chiều sâu tổng thể69.5mm