Công tắc nút nhấn Omron A22NW-2RL-TAA-P101-AD
  • 2NO
  • Có hồi (từ bên trái)
  • 100VAC, 110VAC, 120VAC
  • Màu đèn: Xanh nước biển
  • Kích thước lắp: D22, D25
nhà chế tạo: Omron
SKU: A22NW-2RL-TAA-P101-AD
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Công tắc nút nhấn Omron A22NW-2RL-TAA-P101-AD
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: A22NW-2RL-TAA-P101-AD
ModelA22NW-2RL-TAA-P101-AD
LoạiCó đèn
Nguồn nuôi100VAC, 110VAC, 120VAC
Số vị trí2
Kiểu vận hànhCó hồi (từ bên trái)
Cấu hình tiếp điểm2NO
Kiểu tay gạtNúm vặn ngắn
Kích thước lắpD22, D25
Màu đènXanh nước biển
Kích cỡ lỗ lắp đặtD22.3, D25.5
Công suất tiếp điểm6A at 240VAC, 8A at 24VDC
Màu khi vận hànhXanh da trời
Tuổi thọ điện500,000 operations
Kiểu đấu nốiPush-in terminals
Kiểu lắp đặtThrough hole mounting
Độ sâu sau panel39.5mm
Nhiệt độ môi trường (không đóng băng)-25...70°C
Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ)35...85%
Chiều rộng tổng thể30mm
Chiều sâu tổng thể63.7mm