Timer Omron H3CR-HRL AC100-120 M 100...120VAC0.05s...12minĐầu ra trễ: DPDTChế độ hoạt động: OFF delayThời gian hoạt động: Power OFF start nhà chế tạo: Omron SKU: H3CR-HRL AC100-120 M Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.798.513 ₫ Giá bán: 1.498.761 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: Timer Omron H3CR-HRL AC100-120 M Thông số kỹ thuật cơ bản của: H3CR-HRL AC100-120 M Rated power supply voltage 100/110/120 VAC 50/60 Hz Input signals Reset Input method No-voltage input Control output (Type) Time-limit: DPDT Operating resetting Instantaneous operation/Time-limit reset/Forced reset Connecting method 11-pin round socket Thông số kỹ thuật chi tiết của: H3CR-HRL AC100-120 M ModelH3CR-HRL AC100-120 MRated power supply voltage100/110/120 VAC 50/60 HzAllowable voltage variable range85 to 110% of the power supply voltageInput signalsResetInput methodNo-voltage inputNo-voltage inputShort-circuit (ON) impedance: 1 kΩ max.Short-circuit (ON) residual voltage: 1 V max.Open circuit impedance: 500 kΩ min.Power consumptionApprox. 0.23 VA (at 120 VAC)Approx. 0.22 W (at 120 VAC)Operation start voltage30% max. of rated supply voltageNumber of time ranges4Operation modePower OFF-delayControl output (Type)Time-limit: DPDTControl output (Contact output)Minimum applicable load: 10 mA at 5 VDC (failure level: P Reference value)Operating resettingInstantaneous operation/Time-limit reset/Forced resetAmbient temperature rangeOperating: -10 to 55 ℃ (with no icing)Storage: -25 to 65 ℃ (with no icing)Ambient humidity rangeOperating: 35 to 85 %Accuracy of operating time±0.2% FS max.Setting error±5% FS ±50 ms max.Influence of voltage±0.2% FS max.Influence of temperature±1% FS max.Insulation resistance100 MΩ min. (at 500 VDC)Dielectric strengthBetween current carrying metal parts and non-current carrying metal parts: 2,000 VAC 50/60 Hz 1 minBetween control output terminals and operating circuit: 2,000 VAC 50/60 Hz 1 minBetween contacts of different polarity: 2,000 VAC 50/60 Hz 1 minBetween non-continuous contacts: 1,000 VAC 50/60 Hz 1 minImpulse withstand voltageBetween power terminals: 5 kVBetween current carrying terminals and exposed non-current carrying metal parts: 5 kVNoise immunity±1.5 kV (between power terminals) and ±600 V (between input terminals), square-wave noise by noise simulator (pulse width: 100 ns/1 µs, 1-ns rise)Static immunityMulfunction: 8 kV, Destruction: 15 kVVibration resistanceDestruction: 10 to 55 Hz, 0.75 mm single amplitude each in 3 directions for 2 hMalfunction: 10 to 55 Hz, 0.5 mm single amplitude each in 3 directions for 10 minShock resistanceDestruction: 980 m/s2, 3 times each in 6 directionsMalfunction: 98 m/s2, 3 times each in 6 directionsLife expectancy (relay output)Electrical: 100,000 operations min. (5 A at 250 VAC, resistive load at 1200 operations/h)Mechanical: 10 million operations min. (under no load at 1,200 operations/h)Degree of protectionIP40 (panel surface)Connecting method11-pin round socketWeightApprox. 120 gApplicable socketP2CF-11/ P2CF-11-E/ P3GA-11/ PL11/ PL11-Q/ PLE11-0 Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Timer (2066) , ControlComponents (1185) , Timers (393) , AnalogTimers (343) , Power OFF-delay Timer (30) , H3CR-F (46) Những sản phẩm liên quan Đế rơ le Omron P3GA-11 6ABắt vítBắt vítChân pin trònSố chân cắm: 11 161.595 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đế rơ le Omron P2CF-11 5A300VACBắt vítChân pin trònSố chân cắm: 11Lắp thanh ray DIN, Lắp mặt (bắt vít) 173.565 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đế rơ le Omron P2CF-11-E 5A300VACBắt vítChân pin trònSố chân cắm: 11Lắp thanh ray DIN, Lắp mặt (bắt vít) 200.830 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích