Cảm biến nhiệt độ Omron E52-CA100AY D=1.6 2M Can K0...650ºCKiểu lắp đặt: SwageThép không gỉ ASTM316LĐường kính ống bảo vệ: 1.6mmChiều dài ống bảo vệ: 1,000mm nhà chế tạo: Omron SKU: E52-CA100AY D=1.6 2M Tải xuống mẫu 2.588.180 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến nhiệt độ Omron E52-CA100AY D=1.6 2M Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: E52-CA100AY D=1.6 2M ModelE52-CA100AY D=1.6 2M Loại cảm biếnCan K Dải đo0...650ºC Vật liệu ống bảo vệThép không gỉ ASTM316L Đường kính ống bảo vệ1.6mm Chiều dài ống bảo vệ1,000mm Kiểu lắp đặtSwage LoạiCặp nhiệt Số cảm biến1 Hình dạng đầu dòĐầu dò thẳng Kiểu đấu nối điệnDây liền với đầu cosse Chất liệu dâyNhựa vinyl Số dây dẫn2-wire Chiều dài dây2m Nhiệt độ môi trường-20...70°C Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Cảm biến nhiệt độ (985) , Omron (49476) , E52 series (875) Những sản phẩm liên quan Cảm biến nhiệt độ Omron E52-IC1DY M6 2M J0...350ºCĐồng thauKiểu lắp đặt: Lắp renChiều dài ống bảo vệ: 2.8mmĐường kính ống bảo vệ: 3.8mm 539.695 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến nhiệt độ Omron E52MY-CA6D D4.7MM SUS316 2M Can K0...400ºCThép không gỉ SUS316Kiểu lắp đặt: Lắp renChiều dài ống bảo vệ: 100mmĐường kính ống bảo vệ: 4.7mm 612.750 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến nhiệt độ Omron E52-CA1DY M6 2M Can K0...400ºCĐồng thauKiểu lắp đặt: Lắp renChiều dài ống bảo vệ: 2.8mmĐường kính ống bảo vệ: 3.8mm 615.885 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến nhiệt độ Omron E52-IC1DY M8 2M J0...350ºCĐồng thauKiểu lắp đặt: Lắp renChiều dài ống bảo vệ: 2.8mmĐường kính ống bảo vệ: 3.8mm 634.980 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến nhiệt độ Omron E52MY-CA15D D4.7MM SUS316 2M Can K0...400ºCThép không gỉ SUS316Kiểu lắp đặt: Lắp renChiều dài ống bảo vệ: 150mmĐường kính ống bảo vệ: 4.7mm 639.825 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến nhiệt độ Omron E52-CA6D-N 2M Can K0...350ºCThép không gỉ SUS304Kiểu lắp đặt: Lắp renĐường kính ống bảo vệ: 4mmChiều dài ống bảo vệ: 50mm 731.880 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến nhiệt độ Omron E52-CA1DY M8 2M Can K0...400ºCĐồng thauKiểu lắp đặt: Lắp renChiều dài ống bảo vệ: 2.8mmĐường kính ống bảo vệ: 3.8mm 737.295 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến nhiệt độ Omron E52-CA1DY W1/4 2M Can K0...400ºCĐồng thauKiểu lắp đặt: Lắp renChiều dài ống bảo vệ: 2.8mmĐường kính ống bảo vệ: 3.8mm 775.770 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích