Cảm biến an toàn Omron F3SG-4SRB0280-25-F
  • 24VDC
  • Thu - phát (cả bộ)
  • Chiều cao bảo vệ: 280mm
  • Bước trục quang học: 20mm
  • Khoảng cách phát hiện: 20m
nhà chế tạo: Omron
SKU: F3SG-4SRB0280-25-F
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron F3SG-4SRB0280-25-F
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: F3SG-4SRB0280-25-F
ModelF3SG-4SRB0280-25-F
Phương pháp phát hiệnThu - phát (cả bộ)
Khoảng cách phát hiện20m
Chiều cao bảo vệ280mm
Bước trục quang học20mm
Nguồn cấp24VDC