Cảm biến an toàn Omron F3SG-4SRB0560-25-K
  • 24VDC
  • Thu - phát (cả bộ)
  • Chiều cao bảo vệ: 560mm
  • Bước trục quang học: 20mm
  • Khoảng cách phát hiện: 16m
nhà chế tạo: Omron
SKU: F3SG-4SRB0560-25-K
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron F3SG-4SRB0560-25-K
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: F3SG-4SRB0560-25-K
ModelF3SG-4SRB0560-25-K
Phương pháp phát hiệnThu - phát (cả bộ)
Khoảng cách phát hiện16m
Chiều cao bảo vệ560mm
Bước trục quang học20mm
Nguồn cấp24VDC