Servo Omron R88M-G10030T-OS2
  • 100W
  • 1.1A
  • 3000rpm
  • 0.32N.m
  • Lắp sẵn phanh: Không
nhà chế tạo: Omron
SKU: R88M-G10030T-OS2
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Servo Omron R88M-G10030T-OS2
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: R88M-G10030T-OS2
ModelR88M-G10030T-OS2
Công suất100W
Dòng điện1.1A
Tốc độ3000rpm
Momen0.32N.m
Lắp sẵn phanhKhông
Thiết bị tương thíchBộ điều khiển servo: R88D-GT01H
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐộng cơ servo
Kiểu hành trìnhRotary
Nguồn cấp200VAC
Tốc độ tối đa5000rpm
Momen tối đa0.9N.m
Momen quán tính rô to5.1x10-6kg.m2
Dòng điện lớn nhất3.4A
Momen hãm0.29N.m
Công suất phanh7W
Tích hợp bộ phát xung
Loại phát xungPhát xung tuyệt đối
Độ phân giải phát xung17bit
Điện áp phát xung5VDC
Pha đầu ra của phát xungA, A-, B, B-, Z, Z- phase
Đường kính trục8mm
Chiều dài trục25mm
Kiểu trụcRãnh khóa
Tải hướng tâm trục tối đa68N
Tải dọc trục tối đa58N
Kích thước mặt bích40x40mm
Cấp độ bảo vệClass B (CE)
Kiểu đầu nối điệnGiắc cắm
Kiểu lắp đặtLắp trên mặt bích
Môi trường hoạt độngPhun dầu
Nhiệt độ môi trường0...40°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Khối lượng tương đối500g
Chiều rộng tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể52mm
Chiều sâu tổng thể117mm