Servo Omron R88M-G10030T-S2
  • 100W
  • 1.1A
nhà chế tạo: Omron
SKU: R88M-G10030T-S2
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Servo Omron R88M-G10030T-S2
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: R88M-G10030T-S2
ModelR88M-G10030T-S2
Công suất100W
Dòng điện1.1A
Lắp sẵn phanhKhông
Thiết bị tương thíchBộ điều khiển servo: R88D-GT01H
Kiểu hành trìnhRotary
Nguồn cấp200VAC
Tốc độ tối đa5000rpm
Momen tối đa0.9N.m
Momen quán tính rô to5.1x10-6kg.m2
Dòng điện lớn nhất3.4A
Momen hãm0.29N.m
Công suất phanh7W
Độ phân giải phát xung17bit
Điện áp phát xung5VDC
Pha đầu ra của phát xungA, A-, B, B-, Z, Z- phase
Đường kính trục8mm
Chiều dài trục25mm
Kiểu trụcRãnh khóa
Tải hướng tâm trục tối đa68N
Tải dọc trục tối đa58N
Kích thước mặt bích40x40mm
Kiểu lắp đặtLắp trên mặt bích
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường0...40°C
Độ ẩm môi trường35...85%
Khối lượng tương đối500g
Chiều rộng tổng thể40mm
Chiều cao tổng thể52mm
Chiều sâu tổng thể117mm