Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-0320 01500C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-125-2-0320 01500C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-125-2-0320 01500C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-125-2-0320 01500C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-0320 01500C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-125-2-0320 01500C
ModelSGE-125-2-0320 01500C
Khoảng cách tác động2.6mm
Chiều dài cảm biến320mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang15x34mm
Khoảng cách vượt quá9.5mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Chiều dài cáp1.5m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối180g/m
Chiều rộng tổng thể15mm
Chiều cao tổng thể320mm
Chiều sâu tổng thể25mm