Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-0450-05000C-L
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-125-2-0450-05000C-L
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-125-2-0450-05000C-L
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-125-2-0450-05000C-L
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-0450-05000C-L
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-125-2-0450-05000C-L
ModelSGE-125-2-0450-05000C-L
Khoảng cách tác động2.6mm
Chiều dài cảm biến450mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang15x34mm
Khoảng cách vượt quá9.5mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Chiều dài cáp5m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối180g/m
Chiều rộng tổng thể15mm
Chiều cao tổng thể450mm
Chiều sâu tổng thể25mm