Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-3100 03000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-125-2-3100 03000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-125-2-3100 03000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-125-2-3100 03000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-3100 03000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-125-2-3100 03000C
ModelSGE-125-2-3100 03000C
Khoảng cách tác động2.6mm
Chiều dài cảm biến3100mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang15x34mm
Khoảng cách vượt quá9.5mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Chiều dài cáp3m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối180g/m
Chiều rộng tổng thể15mm
Chiều cao tổng thể3100mm
Chiều sâu tổng thể25mm