Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-3500 00500C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-125-2-3500 00500C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-125-2-3500 00500C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-125-2-3500 00500C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-3500 00500C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-125-2-3500 00500C
ModelSGE-125-2-3500 00500C
Khoảng cách tác động2.6mm
Chiều dài cảm biến3500mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang15x34mm
Khoảng cách vượt quá9.5mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Độ cứng vật liệu65 Shore A
Kiểu kết nối2-wire cable on one side, terminating resistor on the other side
Chiều dài cáp0.5m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối180g/m
Chiều rộng tổng thể15mm
Chiều cao tổng thể3500mm
Chiều sâu tổng thể25mm