Cảm biến an toàn Omron SGE-125-4-0170 00100M
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-125-4-0170 00100M
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-125-4-0170 00100M
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-125-4-0170 00100M
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-125-4-0170 00100M
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-125-4-0170 00100M
ModelSGE-125-4-0170 00100M
Khoảng cách tác động2.6mm
Chiều dài cảm biến170mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang15x34mm
Khoảng cách vượt quá9.5mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Độ cứng vật liệu65 Shore A
Kiểu kết nốiConnector cable on one side (male), terminating resistor on the other side [...]
Chiều dài cáp0.1m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối180g/m
Chiều rộng tổng thể15mm
Chiều cao tổng thể170mm
Chiều sâu tổng thể25mm