Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-0710 01000C 01000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-0710 01000C 01000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-0710 01000C 01000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-225-0-0710 01000C 01000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-0710 01000C 01000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-225-0-0710 01000C 01000C
ModelSGE-225-0-0710 01000C 01000C
Khoảng cách tác động3.9mm
Chiều dài cảm biến710mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x39mm
Khoảng cách vượt quá6.7mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)40mm
Độ cứng vật liệu68 Shore A
Kiểu kết nối2-wire cable on both sides
Chiều dài cáp1m/1m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối510g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể710mm
Chiều sâu tổng thể25mm