Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-1500L 01500C-05000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-1500L 01500C-05000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-1500L 01500C-05000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-225-0-1500L 01500C-05000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-1500L 01500C-05000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-225-0-1500L 01500C-05000C
ModelSGE-225-0-1500L 01500C-05000C
Khoảng cách tác động3.9mm
Chiều dài cảm biến1500mm
Lực tác động57N
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x39mm
Khoảng cách vượt quá6.7mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)40mm
Lực tác động tối đa500N
Góc hoạt động tối đa2 x 30°
Kiểu kết nối2-wire cable on both sides
Chiều dài cáp1.5m/5m
Phương pháp lắp đặtL-shape mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Cấp bảo vệIP65
Tiêu chuẩnEN ISO 13856-2
Khối lượng tương đối510g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể1500mm
Chiều sâu tổng thể25mm