Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-1630L 01000C-01000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-1630L 01000C-01000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-1630L 01000C-01000C nhà chế tạo: Omron SKU: SGE-225-0-1630L 01000C-01000C 950 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-1630L 01000C-01000C Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-225-0-1630L 01000C-01000C ModelSGE-225-0-1630L 01000C-01000C Khoảng cách tác động3.9mm Chiều dài cảm biến1630mm Lực tác động57N Độ bền cơ học10,000 operations min Thiết bị tương thíchEdge Controlle: SCC-1224A LoạiĐầu cảm biến cửa Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán Mặt cắt ngang25x39mm Khoảng cách vượt quá6.7mm (at 400 N) Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)40mm Lực tác động tối đa500N Góc hoạt động tối đa2 x 30° Vật liệu vỏEPDM Độ cứng vật liệu68 Shore A Kiểu kết nối2-wire cable on both sides Chiều dài cáp1m/1m Phương pháp lắp đặtL-shape mounting base Môi trường hoạt độngStandard Nhiệt độ môi trường-10...55°C Độ ẩm môi trường0...90% Cấp bảo vệIP65 Tiêu chuẩnEN ISO 13856-2 Khối lượng tương đối510g/m Chiều rộng tổng thể25mm Chiều cao tổng thể1630mm Chiều sâu tổng thể25mm Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Cảm biến an toàn (4921) , Omron (49476) , SGE series (3402) Những sản phẩm liên quan Bộ điều khiển cảm biến an toàn Omron SCC-1224A Đầu vào an toàn: 1120VAC, 24VAC, 24VDCĐầu ra an toàn: DPST (2NO) 14.643.965 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-1630 03000CL Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-125-2-1630 03000CL Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-125-2-1630 03000CL 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-1630 05000C-05000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-1630 05000C-05000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-1630 05000C-05000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-1630 06000C-06000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-1630 06000C-06000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-1630 06000C-06000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-1630L 00150C-00150C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-1630L 00150C-00150C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-1630L 00150C-00150C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-2-1630 05000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-2-1630 05000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-2-1630 05000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-3-1630 00100M-00100F Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-3-1630 00100M-00100F Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-3-1630 00100M-00100F 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-4-1630 05000M Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-4-1630 05000M Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-4-1630 05000M 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-5-1630 05000C-00900F Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-5-1630 05000C-00900F Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-5-1630 05000C-00900F 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích