Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-3660N 02000C-02000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-3660N 02000C-02000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-3660N 02000C-02000C nhà chế tạo: Omron SKU: SGE-225-0-3660N 02000C-02000C 950 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-3660N 02000C-02000C Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-225-0-3660N 02000C-02000C ModelSGE-225-0-3660N 02000C-02000C Khoảng cách tác động3.9mm Chiều dài cảm biến3660mm Lực tác động57N Độ bền cơ học10,000 operations min Thiết bị tương thíchEdge Controlle: SCC-1224A LoạiĐầu cảm biến cửa Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán Mặt cắt ngang25x39mm Khoảng cách vượt quá6.7mm (at 400 N) Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)40mm Lực tác động tối đa500N Góc hoạt động tối đa2 x 30° Vật liệu vỏEPDM Độ cứng vật liệu68 Shore A Kiểu kết nối2-wire cable on both sides Chiều dài cáp2m/2m Môi trường hoạt độngStandard Nhiệt độ môi trường-10...55°C Độ ẩm môi trường0...90% Cấp bảo vệIP65 Tiêu chuẩnEN ISO 13856-2 Khối lượng tương đối510g/m Chiều rộng tổng thể25mm Chiều cao tổng thể3660mm Chiều sâu tổng thể25mm Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Cảm biến an toàn (4921) , Omron (49476) , SGE series (3402) Những sản phẩm liên quan Bộ điều khiển cảm biến an toàn Omron SCC-1224A Đầu vào an toàn: 1120VAC, 24VAC, 24VDCĐầu ra an toàn: DPST (2NO) 14.643.965 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-125-0-3660 05000C-02000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-125-0-3660 05000C-02000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-125-0-3660 05000C-02000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-125-2-3660 02000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-125-2-3660 02000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-125-2-3660 02000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-3660 00650C-00650C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-3660 00650C-00650C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-3660 00650C-00650C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-3660 05000C-00350C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-3660 05000C-00350C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-3660 05000C-00350C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-3660 05000C-05000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-3660 05000C-05000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-3660 05000C-05000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-0-3660N 05000C-05000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-0-3660N 05000C-05000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-0-3660N 05000C-05000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-2-3660 02000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-2-3660 02000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-2-3660 02000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Cảm biến an toàn Omron SGE-225-2-3660 05000C Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-2-3660 05000C Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-2-3660 05000C 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích