Cảm biến an toàn Omron SGE-225-2-0150 00500C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-2-0150 00500C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-2-0150 00500C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-225-2-0150 00500C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-225-2-0150 00500C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-225-2-0150 00500C
ModelSGE-225-2-0150 00500C
Khoảng cách tác động3.9mm
Chiều dài cảm biến150mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x39mm
Khoảng cách vượt quá6.7mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)40mm
Độ cứng vật liệu68 Shore A
Kiểu kết nối2-wire cable on one side, terminating resistor on the other side
Chiều dài cáp0.5m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối510g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể150mm
Chiều sâu tổng thể25mm