Cảm biến an toàn Omron SGE-225-2-2070 00700C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-2-2070 00700C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-2-2070 00700C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-225-2-2070 00700C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-225-2-2070 00700C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-225-2-2070 00700C
ModelSGE-225-2-2070 00700C
Khoảng cách tác động3.9mm
Chiều dài cảm biến2070mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x39mm
Khoảng cách vượt quá6.7mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)40mm
Chiều dài cáp0.7m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối510g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể2070mm
Chiều sâu tổng thể25mm