Cảm biến an toàn Omron SGE-225-4-1220 00500M
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-225-4-1220 00500M
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-225-4-1220 00500M
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-225-4-1220 00500M
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-225-4-1220 00500M
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-225-4-1220 00500M
ModelSGE-225-4-1220 00500M
Khoảng cách tác động3.9mm
Chiều dài cảm biến1220mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x39mm
Khoảng cách vượt quá6.7mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)40mm
Chiều dài cáp0.5m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối510g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể1220mm
Chiều sâu tổng thể25mm