Cảm biến an toàn Omron SGE-245-2-1220 02000C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-245-2-1220 02000C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-245-2-1220 02000C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-245-2-1220 02000C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-245-2-1220 02000C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-245-2-1220 02000C
ModelSGE-245-2-1220 02000C
Khoảng cách tác động7.4mm
Chiều dài cảm biến1220mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x60mm
Khoảng cách vượt quá18.3mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Chiều dài cáp2m
Phương pháp lắp đặtStandard mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối770g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể1220mm
Chiều sâu tổng thể46mm