Cảm biến an toàn Omron SGE-245-2-1830L 03050C
Thông tin mô tả sản phẩm: SGE-245-2-1830L 03050C
Cảm biến cạnh cửa an toàn OMRON SGE-245-2-1830L 03050C
nhà chế tạo: Omron
SKU: SGE-245-2-1830L 03050C
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron SGE-245-2-1830L 03050C
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: SGE-245-2-1830L 03050C
ModelSGE-245-2-1830L 03050C
Khoảng cách tác động7.4mm
Chiều dài cảm biến1830mm
Phương pháp phát hiệnPhản xạ khuếch tán
Mặt cắt ngang25x60mm
Khoảng cách vượt quá18.3mm (at 400 N)
Vùng không hoạt động (ở 2 đầu cảm biến)20mm
Chiều dài cáp3.05m
Phương pháp lắp đặtL-shape mounting base
Môi trường hoạt độngStandard
Nhiệt độ môi trường-10...55°C
Độ ẩm môi trường0...90%
Khối lượng tương đối770g/m
Chiều rộng tổng thể25mm
Chiều cao tổng thể1830mm
Chiều sâu tổng thể46mm